[500W] Đèn Pha Công Trình Năng Lượng Mặt Trời 500W Kitawa - CT.DP01-500
(123 Lượt)
Nhà sản xuất, chế tạo • 10 năm •
VN
Tên sản phẩm
Mô tả sản phẩm
Đèn pha công trình năng lượng mặt trời 500W CT.DP01-500 của thương hiệu Kitawa được thiết kế với kiểu dáng cực kỳ hiện đại, sang trọng.
khoản bồi thường chậm trễ 10%
Sản phẩm phổ biến của nhà cung cấp
[120W] Đèn Đường Năng Lượng Mặt Trời Liền Thể LT6120 Nhiều Khoang Kitawa
599,000đ
1 piece (Tối thiểu)
[200W] Đèn Đường Năng Lượng Mặt Trời Liền Thể LT1200 Chống Nước Kitawa
1 piece (Tối thiểu)
[200W] Đèn Năng Lượng Mặt Trời Kitawa Hình Đĩa Bay UFO 200W - UF1200 (24.000 mAH)
[360W] Đèn Đường Năng Lượng Mặt Trời Liền Thể 2 Cánh Kitawa 360W LT5360
[500W] Đèn Đường Năng Lượng Mặt Trời Liền Thể 2 Cánh Kitawa 500W LT5500